SHINE OCEAN - THẮP SÁNG BIỂN KHƠI
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WEBSITE ĐÃ CHUYỂN SANG TÊN MIỀN: http://offshore.vn - WELCOME TO OFSHORE ENGINEERING ^.HỘI NGỘ HỢP TÁC CÙNG PHÁT TRIỂN.^

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Lời cám ơn

Go down 
Tác giảThông điệp
hoanglinh
Member-VIP
hoanglinh

Nữ
Job/hobbies : Kỹ sư CTB

Lời cám ơn Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời cám ơn   Lời cám ơn EmptyMon Jul 28, 2008 7:07 am

Mến thưa bạn Admin, người sáng lập và điều hành chính trang Web lớp 48cb!
Đồng mến thưa toàn thể thành viên đã, đang và sẽ tham gia vào diễn đàn này!
Cách đây 2 ngày, tôi vô cùng hạnh phúc và xúc động khi thấy mình được đứng trong hàng ngũ người điều hành một số mục của Web. Do xúc động mạnh nên tôi chưa viết được vài lời cảm ơn sự tin tưởng và tín nhiệm mà bạn Tình giành cho tôi. Hôm nay, mặc dù đã có 2 ngày để lấy lại bình tĩnh nhưng tôi vẫn chưa khỏi bồi hồi, xúc động, tuy vậy tôi thấy mình không thể trì hoãn cái sự sung sướng của người được tín nhiệm thêm nữa nên hôm nay tôi quyết tâm có mặt ở diễn đàn này nói một vài cảm tưởng của tôi đối với diễn đàn thân thuộc này và gửi lời cám ơn đến bạn Tình, người đã cho tôi cảm giác của một người có chức có quyền, nắm trong tay quyền sinh quyền sát (chả là tôi vào đọc bài viết nào cũng thấy mình có quyền sửa và xóa), tuy nhiên tôi xin hứa sẽ không lợi dụng chức quyền để làm những điều tầm bậy và làm phiền lòng tới thành viên tham gia diễn đàn.
Từ lâu, với tôi diễn đàn là một trang Web rất quen thuộc, là nơi tôi thường vào mỗi lúc vui buồn, thậm chí có hôm chẳng vui cũng chẳng buồn tôi vẫn cứ tìm đến diễn đàn. Qua diễn đàn, tôi hiểu các bạn hơn và hiểu tôi hơn. Qua những bài viết, những quan điểm sống của các bạn, tôi nhìn nhận lại bản thân mình và có định hướng cho quan niệm sống cho bản thân. Tôi không thể cho rằng tôi đúng nếu chỉ mình tôi lẻ loi với quan niệm của mình.
Tôi mong rằng diễn đàn này sẽ tiếp tục đón thêm nhiều thành viên của lớp 48cb. Tại đây, các bạn có thể cho đi những niềm vui, nỗi buồn và nhận lại sự chia sẻ từ những thành viê khác, nơi chúng ta trao đổi những quan niệm sống...
Cuối cùng chúc cho tập thể 48cb luôn thành công trên con đướng chúng ta đã chọn lựa.

Lời cám ơn
Trang 1 trong tổng số 1 trang