SHINE OCEAN - THẮP SÁNG BIỂN KHƠI
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WEBSITE ĐÃ CHUYỂN SANG TÊN MIỀN: http://offshore.vn - WELCOME TO OFSHORE ENGINEERING ^.HỘI NGỘ HỢP TÁC CÙNG PHÁT TRIỂN.^

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hôm nay phát hiện đc tin này!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
TOTINH
Admin
TOTINH

Nam
Job/hobbies : KỸ SƯ CTB

hôm nay phát hiện đc tin này! Empty
Bài gửiTiêu đề: hôm nay phát hiện đc tin này!   hôm nay phát hiện đc tin này! EmptyWed Feb 25, 2009 9:02 pm

Vào diễn đàn của lớp kiểm tra danh sách thành viên thấy có một số thành viên lạ, không phải là anh em trong lớp, thậm trí không phải là người miền bắc và sinh năm cũng khác.
vậy là trang này của lớp có một số thứ mà khi search trên google người ta có thể tìm được,
mắc dù các tài liệu và phần mềm lớp mình up lên đây dều ở dạng mở và không cần đăng ký thành viên vẫn có thể load tài liệu về được vậy mà người ta vẫn cứ đăng ký. hic! không biết lên làm thế nào với những vị khách này nữa
http://48cb.heavenforum.com
hoangtu
Member-VIP
hoangtu

Nam
Job/hobbies : KT

Bài gửiTiêu đề: Re: hôm nay phát hiện đc tin này!   hôm nay phát hiện đc tin này! EmptyWed Feb 25, 2009 9:08 pm

Ông Tình quá lời rồi!
về nguyên tắc khi mà Diễn đàn của lớp càng đông, thì phải là chuyện vui mới phải chứ, chính những người này mới là kênh thông tin đưa trang lớp mình đi tới khắp mọi nơi, biết đâu họ sẽ là người quảng cáo cho trang của lớp. vì thế mà lượng người truy cập tăng đột biến, khi đó danh lại nổi như cồn ý chứ.với lại "thêm bạn bớt thù" vậy lên cứ để tự nhiên đi, Hì
hoacuada09805
VIP
hoacuada09805

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Knowledge must be shared!   hôm nay phát hiện đc tin này! EmptyTue Mar 03, 2009 5:25 pm

Tớ nhất trí với quan điểm của Hoàng tử đấy! Sao Tình có thể suy nghĩ thế dc nhỉ? Mỗi khi chúng ta cần load tài liệu gì, chúng ta search và load về từ bất cứ trang nào chúng ta có thể kiếm được. Vậy mà mình lại ko chia sẻ kiến thức với người khác. Đôi khi những điều chúng ta có được tưởng là nhất, tưởng là đúng, là hoành tráng,... nhưng khi chia sẻ với người khác, có thể mình thấy được những sai sót, và có thể thấy những tài liệu hữu ích hơn, tiện dụng hơn. 92

Tớ luôn thực hiện phương châm: "KHI BẠN CHO ĐI NGHĨA LÀ BẠN ĐANG NHẬN VỀ!" trong mọi lĩnh vực, trong mọi hành động. Và bạn biết không, tớ nhận được về rất nhiều thứ. Có những thứ tốt, có những niềm vui....có thể nhỏ, có thể lớn,.. và tớ thấy hạnh phúc! Cũng có những thứ tớ nhận về ko như tớ mong muốn... nhưng ko sao cả; nó giúp ta hiểu thêm được những điều khác nữa......

Và Bạn ạ, hãy thử một vài lần xem... hãy thử "cho đi" để bạn thấy chúng ta sẽ được "nhận về"!

Have a nice day to You! 481
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hôm nay phát hiện đc tin này!   hôm nay phát hiện đc tin này! Empty

hôm nay phát hiện đc tin này!
Trang 1 trong tổng số 1 trang