SHINE OCEAN - THẮP SÁNG BIỂN KHƠI
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WEBSITE ĐÃ CHUYỂN SANG TÊN MIỀN: http://offshore.vn - WELCOME TO OFSHORE ENGINEERING ^.HỘI NGỘ HỢP TÁC CÙNG PHÁT TRIỂN.^

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
hoacuada
Khách viếng thăm
Anonymous

Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc Empty
Bài gửiTiêu đề: Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc   Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc EmptyWed Jun 18, 2008 5:05 pm

222! theo thong tin ma to moi nhan dc tu ban Phuc thi ngay 24 -25 Dinh Phuc se di han Quoc du hoc day anh em a! Ca nha chuc mung ban Phuc nhe. Chuc ban Phuc se co du suc khoe va gap nhieu may man de hoc tap dat ket qua cao. DPhuc di roi, anh em trong nay buon lam, nhung ma van mung cho ban. bon to ko ve gap DPhuc dc, nen mong anh em ngoai Bac co the gap go va chuc mung DPhuc nhe!
(to khong go dc nhieu vi vietkey cua to bi loi, mong anh em thong cam).
hoacuada09805
VIP
hoacuada09805

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc   Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc EmptyWed Jun 18, 2008 5:06 pm

hoacuada đã viết:
222! theo thong tin ma to moi nhan dc tu ban Phuc thi ngay 24 -25 Dinh Phuc se di han Quoc du hoc day anh em a! Ca nha chuc mung ban Phuc nhe. Chuc ban Phuc se co du suc khoe va gap nhieu may man de hoc tap dat ket qua cao. DPhuc di roi, anh em trong nay buon lam, nhung ma van mung cho ban. bon to ko ve gap DPhuc dc, nen mong anh em ngoai Bac co the gap go va chuc mung DPhuc nhe!
(to khong go dc nhieu vi vietkey cua to bi loi, mong anh em thong cam).
to la Dien day, dang chay may nguoi khac nen quen khong dang Nhap.
TOTINH
Admin
TOTINH

Nam
Job/hobbies : KỸ SƯ CTB

Bài gửiTiêu đề: Thế là cũng có người đi du học rùi!!!   Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc EmptyWed Jun 18, 2008 10:32 pm

Lớp mình thế mà hay, có người thế này có người thế khác.. như thế mới thực sự là hay, hy vong trong tương lai chúng ta sẽ có rất nhiều người thành danh trên nhiều con đường khác nhau... và như thế chúng sẽ còn phải giúp đỡ nhau nhiều nhiều...
Rất mong Phúc đi du học nhớ học luôn cả phần anh em ở nhà nữa, những người chưa có điều kiện đi du học, phải sớm lắm bắt được công nghệ và tác phong làm việc của họ, sau này có điều kiện mở cty còn phát huy.. chúc lên đường vui vẽ ----- good luck :48cb3:
http://48cb.heavenforum.com
Chuong
Member-VIP

Nam
Job/hobbies : Kỹ Sư

Bài gửiTiêu đề: Re: Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc   Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc EmptyThu Jun 19, 2008 1:49 pm

Xin chúc mừng Phúc!!!!
Chúc Phúc thượng lộ bình an, sang đó học hành ngon lành nhé. Mau chóng kiếm lấy cài bằng master, rồi bằng tiến sĩ!
Một lần nữa xin chúc mừng!!!!!!!!!
nguyen dinh phuc
Member-VIP

Nam
Job/hobbies : Student

Bài gửiTiêu đề: Re: Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc   Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc EmptySun Apr 18, 2010 2:40 pm

Chào chú Tình, Dien và 48cb thân yêu. Cảm ơn Diên va Tình đã có bài viết cho anh nhá.
Hồi đó khi bước xuống đất Hàn là thấy mình đã bước qua một thế giới khác, môi trường hoàn toàn khác lạ so với ở VN, tiếng Anh thì cứ gọi là rất gà, nói gì họ cũng đếch hiểu, còn tiếng Hàn thì thôi rồi, một câu không biết. Cảm giác không khác gì người vừa câm vừa điếc.
Ấy thế mà cũng gần được 2 năm rồi, cũng đã biết được một chút tiếng Hàn để mà giao tiếp hàng ngày và cũng quen cách nói TA của người Hàn. Nhiều lúc nghĩ lại thấy như mình đang đi du ngoạn hơn là đang di du học. Hehe, và nếu không có gì thay đổi thì tháng 8 này là xong. Nghĩ mà thấy hãi!
hoacuada09805
VIP
hoacuada09805

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc   Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc EmptyTue Apr 20, 2010 5:16 pm

Ái chà. Vậy là anh Phúc đã đi dc 2 năm 2 ngày rồi kia đấy... Việt Kiều đầu tiên của 48CB...

Nhớ lại cái hôm mà anh em VT đi liên hoan chia tay ah Phúc, rồi đi hát Karaoke, lúc đó các bạn hát bài "Tiễn bạn lên đường" xong tớ xúc động quá khóc tu tu một cách ngon lành... Hihi. sao mà mình lại có thể dành cho anh Phúc tình cảm lớn như vậy nhỉ... Nghĩ lại bây giờ ngượng thật.

Xin dc gửi mọi người lời bài hát rất hay:

"Tôi và anh đôi bạn thân rất thân
Niềm thân ái khắng khít bền lâu
Cùng nhau san chia buồn vui
Ta mến nhau như sông biển dài
Dìu nhau qua bao gian lao không ngại khó khăn
Nay biệt ly tôi tìm anh trên bước đi
Lòng quyến luyến muốn nói nhưng chẳng thành câu
Trầm tư nghe chuông vọng xa như báo tin chia tay não nề "

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=kva2Bixosz

[flash]http://www.nhaccuatui.com/m/kva2Bixosz[/FLASH]
TOTINH
Admin
TOTINH

Nam
Job/hobbies : KỸ SƯ CTB

Bài gửiTiêu đề: Re: Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc   Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc EmptyFri Apr 23, 2010 10:26 pm

Mr Phúc nhà mình đi du học mà chưa thấy có tài liệu hay nào giới thiệu cho anh em?
http://48cb.heavenforum.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc   Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc Empty

Lop 48CB chuc mung Dinh Phuc di du hoc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nguyễn Thị Diên 01/01
» Gặp mặt anh em 48CB khu vực phía Nam!
» 48CB đâu rồi????
» Cảm ơn anh em 48CB - miền Nam
» 48CB hội ngộ lần đầu tiên tại Vtau