SHINE OCEAN - THẮP SÁNG BIỂN KHƠI
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WEBSITE ĐÃ CHUYỂN SANG TÊN MIỀN: http://offshore.vn - WELCOME TO OFSHORE ENGINEERING ^.HỘI NGỘ HỢP TÁC CÙNG PHÁT TRIỂN.^

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

thèm uống rượu quá anh em ơi!!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
phongba
Member-VIP
phongba

Nam
Job/hobbies : engineer

thèm uống rượu quá anh em ơi!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: thèm uống rượu quá anh em ơi!!!!   thèm uống rượu quá anh em ơi!!!! EmptyFri Jul 04, 2008 9:42 am

Hix!
Lúc nãy vào Album của lớp mình xem lại cảnh đi Bắc Giang mà thấy buồn quá! Lý do thứ nhất là thèm vải thiều nhà thằng Nguyện. Anh em ở ngoài đó còn được ăn vải thiều ngon chứ anh em ở trong này chỉ được ăn vải thiều héo thôi.!!!!Lý do thứ hai là thèm mấy đĩa thịt và chai rượu nhà bạn Mỹ wá!!!! Sáng nay đi làm sớm, chỉ kịp ăn gói xôi nên khi nhìn thấy mấy đĩa thịt mà thèm rỏ hết cả nước dãi ra rồi!!!! Sad Bi giờ trong đầu chỉ nghĩ đến rượu thịt thì làm việc làm sao được đây???????????????????????? bb11 Hôm sau đề nghị các bạn không được post hình có thức ăn lên nhá!
hoacuada09805
VIP
hoacuada09805

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thèm uống rượu quá anh em ơi!!!!   thèm uống rượu quá anh em ơi!!!! EmptyFri Jul 04, 2008 1:36 pm

Phải đấy, phải đấy bb1 bb1 bb1 bb1 bb1 bb1 bb1 bb1 bb1 . Thèm rượu quá!
hoanglinh
Member-VIP
hoanglinh

Nữ
Job/hobbies : Kỹ sư CTB

Bài gửiTiêu đề: Re: thèm uống rượu quá anh em ơi!!!!   thèm uống rượu quá anh em ơi!!!! EmptySun Jul 06, 2008 8:29 am

Thôi, dù sao được ăn thịt ngó là tốt rồi. Có nhìn ảnh mới nhớ miếng thịt hình thù nó ra sao. Híc híc. Ngẫm cái sự đời, anh chị kĩ sư lương tháng cả tấn thóc mà phải ngồi thèm miếng thịt...xưa. Nghĩ mà đau lòng, thấy tội quá.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thèm uống rượu quá anh em ơi!!!!   thèm uống rượu quá anh em ơi!!!! Empty

thèm uống rượu quá anh em ơi!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang