SHINE OCEAN - THẮP SÁNG BIỂN KHƠI
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WEBSITE ĐÃ CHUYỂN SANG TÊN MIỀN: http://offshore.vn - WELCOME TO OFSHORE ENGINEERING ^.HỘI NGỘ HỢP TÁC CÙNG PHÁT TRIỂN.^

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU !

Go down 
tuan*hoai
U`pa !
6 posters
Tác giảThông điệp
U`pa !
Member-VIP
U`pa !

CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU ! Empty
Bài gửiTiêu đề: CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU !   CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU ! EmptyFri Jul 18, 2008 12:44 am

" Sơn àh , mai là tao đi làm , hè này tao ko học nữa , tao đi theo ông chú tao , tao vừa gọi điện , ngon rồi , mày ở lại học hành cho tốt nhé ..." . Ngày hôm sau : " Alô , mày đang ở đâu đấy Sơn , xuống căng tin uống nước , tao vừa học xong ...". Đúng là cái thằng Tuân Trâu !!! Huyên tha huyên thuyên , uống cho lắm vào ! Bó tay, cái sinh nhật mà cũng không nhớ ! Tao cũng đi nhiều nơi , cũng đi thăm vườn thú này , vườn thú nọ , nhưng mày thì tao thấy hơi hiếm đấy Tuân ạ ! Khả năng não mày có vấn đề !!! Nói vậy hơi bỗ bã , nhưng thực sự thật tiếc vì không biết để anh em làm chén giấm đúng ngày sinh nhật của mày , thôi thì Chúc mừng SN nhật bạn Tuân , chúc 2 em gái Tuân ngoan , kiếm nhiều tiền nuôi anh Tuân ăn học và uống bia !Àh , Tuân cho mình hỏi thăm các bạn Ninh , Hưng , anh Khoan ,....nhé ! mai tao đi làm rồi Tuân ạ , hè này tao ko học nữa , tao đi theo ông chú tao ,tao vừa gọi điện , ngon rồi , ...Tao đang bắt Taxi ở điểm xe bus !!!!Thế nhé

Được sửa bởi hoacuada09805 ngày Fri Jul 18, 2008 1:47 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : XL nhé vì có một số từ tế nhị!!!!)
tuan*hoai
Member-VIP
tuan*hoai

Nam
Job/hobbies : sinhvien

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU !   CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU ! EmptyFri Jul 18, 2008 12:00 pm

uh cảm ơn lời nhận xét của mày!! Quả thật tao bị bệnh thần kinh yếu nên có thể thế !! hôm trước bạn có j không đúng thì các bạn bỏ qua cho tuân!! Tuân đâu có muốn như vậy.
Thực tình cái bệnh rượu bia này tao cũng định thôi hok bao h uống nữa nhưng khi uống vào thì ko thể dừng!! mà U`Pa mày đi làm rùi ah? Ninh cũng thế đúng hok , vậy bọn tao học hè song chúng mày nhận tháng lương đầu thì chiêu đãi anh em một bữa rượu.....

Được sửa bởi hoacuada09805 ngày Fri Jul 18, 2008 1:45 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : Tuân ơi có chút lỗi chính tả và từ tế nhị nhỉ?)
ninhld
Member-VIP
ninhld

Nam
Job/hobbies : Kỹ sư

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU !   CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU ! EmptyFri Jul 18, 2008 3:10 pm

Trâu à. Đừng khóc nữa nghe Trâu. Tối hôm đó Trâu đã khóc trong điện thoại, mặc dù lúc đó mình rất lê tê phê không nhớ Trâu nói gì nhưng được cái sáng ra rất vui vì thời gian nhận cuộc gọi được hơn 10phút. Thế là tháng sau có 1000VNĐ trong tài khoản. Vui ghê cơ
phongba
Member-VIP
phongba

Nam
Job/hobbies : engineer

Bài gửiTiêu đề: bạn trâu nhà mình sống tình cảm quá!   CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU ! EmptyFri Jul 18, 2008 3:37 pm

Hôm uống rượu với bạn Ninh thì bạn Trâu khóc à? Kể ra bạn Trâu nhà mình sống rất tình cảm đấy! Anh em phải lấy gương bạn Trâu để noi theo.
ninhld
Member-VIP
ninhld

Nam
Job/hobbies : Kỹ sư

Bài gửiTiêu đề: Gửi Ùpa   CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU ! EmptyFri Jul 18, 2008 4:37 pm

Cái thằng Trâu này cả tin thật Sơn ạ. Nó vừa liên lạc với tao hỏi xem mày đi làm ở đâu, lương có khá không.
Hình như nó đọc nhưng trả hiểu những chữ nó đọc viết gì. IC thằng này có vấn đề.
1253548
Member-VIP
1253548

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU !   CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU ! EmptyFri Jul 18, 2008 8:13 pm

Mai thằng nào có máy ảnh đưa đi làm vài kiểu cho anh em VT
kid24
Member-VIP
kid24

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU !   CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU ! EmptyMon Aug 04, 2008 5:35 am

tuan trau ah,may de thang son nhu nay la ko duoc dau,phai xu? no di...sinh nhat may no ko hat tang may mot bai thi thoi lai con doc truyen co tich the nay...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU !   CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU ! Empty

CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7
» Chúc mừng sinh nhật Lương Xuân Mạnh (25-09) !
» hic, o truong minh co chuyen bun qua'
» 48CB chúc mừng sinh nhật Phạm Thế Chường
» lop48 chúc mừng sinh nhật Bùi Hoàng Hải 15-06