SHINE OCEAN - THẮP SÁNG BIỂN KHƠI
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WEBSITE ĐÃ CHUYỂN SANG TÊN MIỀN: http://offshore.vn - WELCOME TO OFSHORE ENGINEERING ^.HỘI NGỘ HỢP TÁC CÙNG PHÁT TRIỂN.^

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7

Go down 
hoanglinh
ninhld
TOTINH
U`pa !
8 posters
Tác giảThông điệp
U`pa !
Member-VIP
U`pa !

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 Empty
Bài gửiTiêu đề: CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7   CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 EmptyThu Jul 24, 2008 11:43 pm

Mai là sinh nhật Cường Sex , Chúc mày ngày kia của năm tới nhận được bằng tốt nghiệp !
Chúc mày luyện Kungfu PS lên một đỉnh cao mới , chứ đánh mãi như thế này thì tao chăn nhẹ nhàng quá , chán , lúc tối lại thắng PS mày , híc , ông trời ơi , sao mình cứ luôn vô đối thế này , Sơn ơi tao phục mày quá !

Ơ ,nhân dịp sinh nhật Cường Sex tiện thể chúc anh em lớp mình kiếm được nhiều tiền để đóng gạch và xây nhà !
TOTINH
Admin
TOTINH

Nam
Job/hobbies : KỸ SƯ CTB

Bài gửiTiêu đề: Chúc mừng Cường SEX   CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 EmptyFri Jul 25, 2008 12:51 am

phải nói là rất lâu, rất lâu, ko có nghe tin gì về chú, nay nhờ có cái DD này mới có được ít thông tin về chú, nhân sinh nhật chú chúc chú sớm làm được nhiều điều mà mình muốn, tiền luôn đầy box, gái theo dài tay... chả có gì tặng chú cái này trông cho đẹp vậy:
CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 Unlockediphone_2
http://48cb.heavenforum.com
ninhld
Member-VIP
ninhld

Nam
Job/hobbies : Kỹ sư

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7   CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 EmptyFri Jul 25, 2008 8:24 am

WOA lại được uống rượu rồi đây.
Mọi lời hay ý đẹp bọn nó chúc mày hết rồi, thôi thì đến tối tao sẽ chúc mày vài chén.
Quà thì tất nhiên cũng có, tiện đây tao gửi trước để mày vui.

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 Vina10
CHÚC MỪNG SINH NHẬT
hoanglinh
Member-VIP
hoanglinh

Nữ
Job/hobbies : Kỹ sư CTB

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7   CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 EmptyFri Jul 25, 2008 9:15 am

Cho tớ hỏi người được chúc mừng sinh nhật hôm nay là bạn Cường lớn hay Cường bé?
Dù bạn lớn hay bé, mừng sinh nhật bạn, tớ gửi đến bạn những lời chúc tốt lành nhất, chúc cho những gì bạn làm được luôn luôn to lớn và vĩ đại. Những điều vĩ đại chẳng phải là gì đó xa xôi, đôi khi ngạc nhiên vì mình vượt qua một khó khăn, một thử thách, cũng thấy mình vĩ đại, làm cho ai đó vui và hạnh phúc, đó cũng là vĩ đại. Luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống bạn nhé.
ninhld
Member-VIP
ninhld

Nam
Job/hobbies : Kỹ sư

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7   CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 EmptyFri Jul 25, 2008 9:22 am

Cường Sex là Cường ở Cao Bằng.
Còn Nguyên mà chúc Cường vui vẻ là hơi bị thừa, bởi vì có thấy bao giờ nó không vui vẻ đâu Laughing Laughing Laughing
1253548
Member-VIP
1253548

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7   CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 EmptyFri Jul 25, 2008 4:02 pm

Sinh nhật Cường SEX nó ko biết có mời anh em đi Xuân Mai liên hoan bữa xxx ko nhỉ?
hoacuada09805
VIP
hoacuada09805

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7   CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 EmptySat Jul 26, 2008 7:15 am

Chào bạn Trương Quốc Cường! Smile
Chẳng biết bạn có tham gia diễn đàn này hay không nữa nên chẳng biết bạn có nhận dc những lời chúc tốt đepj của anh em bạn bè trong dĩên đàn này hay ko, Vẫn ko quên chúc bạn một sinh nhật vui vẻ, mạnh khoẻ và một điều gì đó mới và thú vị một chút sẽ đến với bạn nhé! :bounce:
Lâu nay tớ hơi bận chút nên chẳng vào đây nhiều, chúc muộn chút ko sao nhé!
kid24
Member-VIP
kid24

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7   CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 EmptyMon Aug 04, 2008 5:27 am

hjx, tinh hinh la bjo` moi' ngo' vao cai cho~ nay`,cam on ban son rat la nhieu`,xuc dong ko chiu dc roi,hjx...hom nao dky thi dau ps nhe, vo doi' ma ko dang ky thi chet'...ban ninh dang buon vi ko co ai da' cung...tao se co gang luyen de thang may khoang vai tran thoi ko dam thang nhieu dau, yen tam nhe

Được sửa bởi hoacuada09805 ngày Tue Aug 05, 2008 7:44 am; sửa lần 1. (Reason for editing : có nhiều từ bậy quá bạn ạ. Lần sau bạn gõ có dấu nhé!)
kid24
Member-VIP
kid24

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7   CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 EmptyTue Aug 05, 2008 4:06 am

dien thoai tau` ah may oi...k nao ko dung cho tao xin nhe...thanks
onggiaele
Member-VIP
onggiaele

Nam
Job/hobbies : Healer Pro.. !

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7   CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 EmptyTue Aug 05, 2008 4:11 pm

ơ thế cường vẫn đi học cơ ah????lạ nhỉ
kid24
Member-VIP
kid24

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7   CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 EmptyThu Aug 07, 2008 2:37 pm

HJX,HOC LA VO BIEN CUONG...HOC CA DOI KO HET..TA CU TU TU MA HOC...KO HOC LUC NAY TA HOC LUC KHAC...HOC PS HOC GAME ,HOC YEU ,RA GIAP BAT...QUAT LAM...DO CUNG LA SU HOC...TAO CON PHAI HOC NHIEU...^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7   CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7 Empty

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CƯỜNG SEX ! 25-7
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CHÚC MỪNG SINH NHẬT TRÂU !
» Tân Sinh viên Và nỗi lo nhập học!
» lop48 chúc mừng sinh nhật Bùi Hoàng Hải 15-06
» Anh em lớp 48CB chúc mừng sinh nhật Tuân Trâu 14-7
» Chúc mừng sinh nhật Lương Xuân Mạnh (25-09) !