SHINE OCEAN - THẮP SÁNG BIỂN KHƠI
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WEBSITE ĐÃ CHUYỂN SANG TÊN MIỀN: http://offshore.vn - WELCOME TO OFSHORE ENGINEERING ^.HỘI NGỘ HỢP TÁC CÙNG PHÁT TRIỂN.^

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

8-03 Ngày Quốc tế phụ nữ

Go down 
Tác giảThông điệp
TOTINH
Admin
TOTINH

Nam
Job/hobbies : KỸ SƯ CTB

8-03 Ngày Quốc tế phụ nữ Empty
Bài gửiTiêu đề: 8-03 Ngày Quốc tế phụ nữ   8-03 Ngày Quốc tế phụ nữ EmptyThu Mar 05, 2009 8:55 pm

Hôm nay lên công ty, head of development yêu cầu phòng kê khai xem có bao nhiêu nhân viện nữ, để tiện cho việc tổ chức cho chị em nhân ngày quốc tế Phụ Nữ, vậy là mới giật mình. thì ra là ngày này sắp tới. 48CB có 2 vị, những lần trước còn có dịp tặng hoa cho nhau, bây giờ chỉ có thể quan tâm tới 2 bạn qua diễn đàn này vậy.
Diên thì tớ biết sẽ rất ổn với nhịp sống hiện tại và cả trong tương lai nữa, còn Thủy Nguyên tuy vẫn ổn nhưng hãy có gắng modify mình đi một ít, nhất là về khoản ngoại giao và quan hệ với đám bạn bè trong lớp, không nói đâu xa chỉ ở Vtau thôi, tớ rất thích khi nghe Diên nói cái câu :" khi ta cho có nghĩa là ta sẽ nhận". t biết Thủy Nguyên sống rất cá tính, mạnh mẽ có, yếu mì có và còn nhiều những cá tính nổi trội khác, nhưng dù gì đi nữa bây giờ chúng ta không còn như hồi sinh viên nữa, mỗi người đều có cách sống riêng của mình, tớ chỉ muốn, dù có thay đổi tới thế nào đi nữa thì cũng đừng lên xa lánh bạn bè chỉ vì một vài cái chuyện chẳng đâu vào đâu. có thể tớ không biết các chuyện đó quan trọng với Nguyên như thế nào nhưng cách mà Nguyên đang áp dụng với lớp không hợp lý tý nào. cuộc sống luôn là môi trường cạnh tranh, cái tốt sẽ mãi ở lại và phát huy còn mặt tiêu cực sẽ dần bị thay thế. những người mà có thể chơi được với mình rồi sẽ ngày càng thân còn ngược lại có muốn cũng rất khó có thể dung hòa, vậy tại sao lại thế, disconection là cách làm hay sao?.... (sori hôm nay nói hơi nhiều)
Nhân ngày 08-03 Xin chúc hai bông hoa của lớp sẽ này càng xinh đẹp, luôn tự tin bước trên con đường mà mình đã chọn, chúc sớm thành danh, những người đang thắp sáng Biển Xanh.

Thơ tặng 08-03

Em cứ ngồi ngắm hoa.
Em cứ ca cứ hát.
Anh sẽ lo rửa bát.
Anh sẽ lo quét nhà.
Anh sẽ lo giặt là.
Em uống gì anh pha.
Chợ gần hay chợ xa.
Anh lần ra được hết.
Món em ưa anh biết.
Em cứ chờ mà xem.
Em đánh phấn xoa kem.