SHINE OCEAN - THẮP SÁNG BIỂN KHƠI
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WEBSITE ĐÃ CHUYỂN SANG TÊN MIỀN: http://offshore.vn - WELCOME TO OFSHORE ENGINEERING ^.HỘI NGỘ HỢP TÁC CÙNG PHÁT TRIỂN.^

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cái vụ sinh nhật nhờ Diên thui!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
TOTINH
Admin
TOTINH

Nam
Job/hobbies : KỸ SƯ CTB

Cái vụ sinh nhật nhờ Diên thui! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cái vụ sinh nhật nhờ Diên thui!   Cái vụ sinh nhật nhờ Diên thui! EmptySun Jun 08, 2008 1:05 am

Chỉ có Diên mới nhớ nhiều birthday của các anh em trong lớp thui. chả ai lại đi tự giới thiệu về minh cả, vì thế Diên gắng thu thập nhiều nhiều birthday của anh em. post vào đây nhé.
Để khi tới ngày đó anh em còn bít mà chúc mừng... happy birthday to Us (^._.^) - ('._.')
http://48cb.heavenforum.com
kid24
Member-VIP
kid24

Bài gửiTiêu đề: tui bit snhat 1 thang ne....   Cái vụ sinh nhật nhờ Diên thui! EmptyMon Jun 16, 2008 5:48 pm

hehe...25/7 la sn 1 thang trong lop 48cb.anh em thu doan xem la thang nao nhe.^^
hoacuada09805
VIP
hoacuada09805

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái vụ sinh nhật nhờ Diên thui!   Cái vụ sinh nhật nhờ Diên thui! EmptyMon Jun 16, 2008 10:03 pm

chết tớ rồi, mình biết ngay mà. xem lí lịch tên này mình cũng đã ko biết hắn là ai rồi. Vụ này nguy quá, anh em ơi, cố lên nào!!!!!!!!!!! Tìm cho ra tên này là ai đi nào!!!!!!!!!!!
TOTINH
Admin
TOTINH

Nam
Job/hobbies : KỸ SƯ CTB

Bài gửiTiêu đề: Vụ này khó đấy!!   Cái vụ sinh nhật nhờ Diên thui! EmptyMon Jun 16, 2008 11:01 pm

Khi đăng ký, thì cũng chỉ biết được nich của thành viên thui, mà lâu lâu ko online thành ra ai đổi nich mới cũng ko update được.
Vì vậy rất mong anh em khi đăng ký bỏ chút ít time ghi đầy đủ thông tin, như thế sẽ ko cong trường hợp hỏi lug tung như thế này nữa..
Ngày đó chắc SN của ông kids rùi cong gì nữa..
http://48cb.heavenforum.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái vụ sinh nhật nhờ Diên thui!   Cái vụ sinh nhật nhờ Diên thui! Empty

Cái vụ sinh nhật nhờ Diên thui!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 20-10 Ngày phụ nữ VN
» Đề nghị mọi người đọc và thực hiện
» Anh em lớp 48CB chúc mừng sinh nhật Tuân Trâu 14-7
» Chúc mừng sinh nhật Lương Xuân Mạnh (25-09) !
» chúc mừng sinh nhật bạn KID24