SHINE OCEAN - THẮP SÁNG BIỂN KHƠI
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Hãy đăng nhập để không nhìn thấy hình ảnh quảng cáo này
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WEBSITE ĐÃ CHUYỂN SANG TÊN MIỀN: http://offshore.vn - WELCOME TO OFSHORE ENGINEERING ^.HỘI NGỘ HỢP TÁC CÙNG PHÁT TRIỂN.^

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

HAY MO UOC DE CUOC SONG THEM TUOI DEP

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
daucuchuoi
Member-VIP

Nam
Job/hobbies : Structure Engeneering

HAY MO UOC DE CUOC SONG THEM TUOI DEP Empty
Bài gửiTiêu đề: HAY MO UOC DE CUOC SONG THEM TUOI DEP   HAY MO UOC DE CUOC SONG THEM TUOI DEP EmptyTue Jul 15, 2008 6:06 pm

Cảm ơn bạn về những lời thăm hỏi. có gì đâu là hoành tráng. Chẳng qua là cảm nhận theo khía cạnh khác nhau bạn sẽ thấy cuộc sống mang những hương vị khác nhau. Tuổi trẻ mà, đôi khi lại giản đơn trong suy nghĩ nữa, nên cuộc sống nhẹ nhàng hơn.
Vào trong Nam làm chưa hẳn là tốt hay ko, nên bạn đừng tiếc nuối. Chúng tớ đã hơn 4 tháng ko về rồi, cũng nhớ nhà lắm, muốn về lắm. Bạn vào đây đi rồi sẽ biết trong này thế nào.
Sao bạn bảo: cứ nhìn Nguyên, Mạnh, Diên, Lý.. là biết. Bạn đâu có biết chúng tớ như thế nào. Đến anh em trong này cũng ko biết hết dc, vì đâu phải chuyện gì chúng tớ cũng nói ra, kể lể.
Dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều. Có điều lần sau bạn gõ có dấu nhé! Very Happy
TOTINH
Admin
TOTINH

Nam
Job/hobbies : KỸ SƯ CTB

Bài gửiTiêu đề: daucuchuoi   HAY MO UOC DE CUOC SONG THEM TUOI DEP EmptyWed Jul 16, 2008 12:32 pm

đề nghị chú cho hình nền lên đi để anh em biết mặt, chả bit nói chuyện với chú như thế nào cho hợp.
http://48cb.heavenforum.com
Nguyen
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: HAY MO UOC DE CUOC SONG THEM TUOI DEP   HAY MO UOC DE CUOC SONG THEM TUOI DEP EmptyWed Jul 16, 2008 5:25 pm

Phải rồi, cuộc sống là bức tranh nhiều màu mà. Màu hồng rất đẹp, nhưng bức tranh toàn màu hồng lại vô cùng nhàm chán. Bạn sẽ thấy màu hồng tươi đẹp hơn rất nhiều khi đặt nó bên cạnh những gam trầm tối khác. Cũng vậy thôi, trải qua những quãng trầm người ta sẽ thấy quý giá, trân trọng biết bao những giây phút "thăng"....
Sự dễ chịu trong cuộc sống phụ thuộc vào cách mình quan niệm thôi. Tôi sống giản đơn thôi và tôi thấy, tôi hiểu được giá trị những niềm vui nhỏ nhặt nhất đến với tôi, tôi trân trọng nó. Với tôi, sự thất bại, sự mất mát, sự thiếu thốn không phải là điều kinh khủng nhất, thậm chí nó mang lại cho tôi sự mạnh mẽ, bản lĩnh, dạn dĩ....để tôi trưởng thành, để tôi thấy "đời chỉ là cái đinh, còn tôi là cái búa", tôi sẽ thu phục nó, "thuần dưỡng" nó, sống là chiến đấu, tôi sẽ thắng vì tôi có kinh nghiệm, tôi bản lĩnh, nếu tôi đã thất bại một lần, tức là tôi có thêm một cơ hội để chiến thắng.
Tôi sợ nhất là sống mà không có niềm tin, không có mơ ước...Với tôi, ước mơ là đọng lực để tôi sống đẹp, để phấn đấu và niềm tin là thuốc tăng lực để tôi phấn đấu trường kỳ....
TOTINH
Admin
TOTINH

Nam
Job/hobbies : KỸ SƯ CTB

Bài gửiTiêu đề: Chúc mừng sinh nhật daucuchuoi   HAY MO UOC DE CUOC SONG THEM TUOI DEP EmptySun Dec 07, 2008 9:08 pm

Hôm nay 07/12 là sinh nhật cậu mà thực chẳng biết bạn là ai để chúc mừng, thật là thiếu sót của ban quản trị. xin lấy lời chúc để thứ lỗi vậy.
Chúc bạn nhận một tuổi mới với nhiều niềm vui và thắng lợi mới, chúc bạn luôn hạnh phúc>
để tiện cho việc công tác của ngành Xây Dựng tặng bạn con laptop này phụ vụ cho công việc nhé:
HAY MO UOC DE CUOC SONG THEM TUOI DEP A4
http://48cb.heavenforum.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HAY MO UOC DE CUOC SONG THEM TUOI DEP   HAY MO UOC DE CUOC SONG THEM TUOI DEP Empty

HAY MO UOC DE CUOC SONG THEM TUOI DEP
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» HAY UOC MO DI CHO CUOC SONG TUOI DEP